fr-e740-3.7k-cht
  1. TPHCM Biến tần điều khiển máy móc FR-E740-3.7K-CHT mitsubishi
    FR-E740-3.7K-CHT biến tần 3.7 kW dùng để điều khiển và bảo vệ động cơ, giúp máy chạy êm, tiết kiệm điện và dễ điều khiển trong hệ thống tự động hóa. Mã hàng cung cấp tham khảo thêm: FR-E740-3.7K-CHT, FR-E740-7.5K-CHT FR-E740-11K-CHT FR-E740-15K-CHT FR-D740-0.4K-CHT, FR-E740-0.4K-CHT...
    • hoanganhphuong
    • Chủ đề
    • 11/3/26
    • biến tần fr-e740-11k-cht fr-e740-3.7k-cht fr-e740-7.5k-cht mitsubishi
    • Trả lời: 0
    • Diễn đàn: Máy công nghiệp, Cơ khí
  2. TPHCM Nơi cung cấp biến tần FR-E740-7.5K-CHT mitsubishi 7.5kW
    • hoanganhphuong
    • Chủ đề
    • 9/10/25
    • biến tần fr-e740-2.2k-cht fr-e740-3.7k-cht fr-e740-7.5k-cht mitsubishi
    • Trả lời: 0
  3. Bán Biến tần dòng series E740 mitsubishi FR-E740-3.7K-CHT
    Hình ảnh: Hãng Mitsubishi Mã hàng: FR-E740-3.7K-CHT Công suất: 3,7kW Công suất ngõ ra: 7,2kVA Định mức dòng: 9,5A Tích hợp bộ lọc EMC THAM KHẢO MÃ HÀNG THÊM: FR-E740-3.7K-CHT, FR-SF-2-30K, FR-E740-5.5K-CHT FR-E740-7.5K-CHT, FR-E740-11K-CHT, FR-E740-15K-CHT FR-D740-0.4K-CHT...